Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | Y1747V0659AQ9W |
| LIXINC Part # | Y1747V0659AQ9W |
| Mtengenezaji | VPG Foil |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | SMNZ 1K/2K/2K/1K TCR0.2 A Q S W |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | Y1747V0659AQ9W Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | Y1747V0659AQ9W |
| Chapa: | VPG Foil |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | VPG Foil |
| mfululizo: | SMNZ |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 1k, 2k |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | ±0.02% |
| resistor-ratio-drift: | ±1ppm/°C |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 100mW |
| mgawo wa joto: | ±0.2ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.197" L x 0.157" W (5.00mm x 3.99mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.073" (1.86mm) |
| 4420P-1-331 | RES ARRAY 10 RES 330 OHM 20SOIC | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC122-JR-07430KL | RES ARRAY 2 RES 430K OHM 0404 | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-JR-0791RL | RES ARRAY 4 RES 91 OHM 1206 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07487KL | RES ARRAY 8 RES 487K OHM 1606 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1747V0200QT9W | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SOMC20036K80GEA | RES ARRAY 10 RES 6.8K OHM 20SOIC | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF168DJT1M00 | RES ARRAY 8 RES 1M OHM 1506 | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07383RL | RES ARRAY 2 RES 383 OHM 0606 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM062PJ912CS | RESISTOR ARRAY CONVEX 0201X2R | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-JR-0756RL | RES ARRAY 8 RES 56 OHM 1606 | 27288 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DFT43R0 | RES ARRAY 4 RES 43 OHM 1206 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-850-001 | RES ARRAY 7 RES ZERO OHM 14SOIC | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766141471GPTR13 | RES ARRAY 13 RES 470 OHM 14SOIC | 876 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10910 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $54.44000 | $54.44 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.