Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 766143390GP |
| LIXINC Part # | 766143390GP |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 7 RES 39 OHM 14SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 766143390GP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 766143390GP |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 766 |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 39 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 7 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 14 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 160mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.341" L x 0.154" W (8.65mm x 3.90mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.069" (1.75mm) |
| YC324-FK-07280KL | RES ARRAY 4 RES 280K OHM 2012 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| VSSR1603331JTF | RES ARRAY 8 RES 330 OHM 16SSOP | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767161100GP | RES ARRAY 15 RES 10 OHM 16SOIC | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4610X-102-272LF | RES ARRAY 5 RES 2.7K OHM 10SIP | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-152 | RES ARRAY 7 RES 1.5K OHM 8SIP | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-JR-072KL | RES ARRAY 8 RES 2K OHM 1606 | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752181104GPTR7 | RES ARRAY 16 RES 100K OHM 18DRT | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-T01-152LF | RES ARRAY 10 RES 1.5K OHM 20SOIC | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 77063681P | RES ARRAY 3 RES 680 OHM 6SIP | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-390 | RES ARRAY 8 RES 39 OHM 16DIP | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ACASN5001S5001P1AT | RES ARRAY 2 RES 5K OHM 0606 | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-1-274LF | RES ARRAY 7 RES 270K OHM 14DIP | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-N8V120JX | RES ARRAY 4 RES 12 OHM 0804 | 8974 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10848 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.16200 | $1.162 |
| 840 | $0.93536 | $785.7024 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.