Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 766163104GPTR7 |
| LIXINC Part # | 766163104GPTR7 |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 100K OHM 16SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 766163104GPTR7 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 766163104GPTR7 |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 766 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 100k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 160mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.390" L x 0.154" W (9.90mm x 3.90mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.069" (1.75mm) |
| RM3216A-103/203-PBVW10 | RES NETWORK 2 RES MULT OHM 1206 | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0008BA9W | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 8SOIC | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-152LF | RES ARRAY 3 RES 1.5K OHM 6SIP | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-104-121/201 | RES NETWORK 8 RES MULT OHM 6SIP | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766143512GPTR13 | RES ARRAY 7 RES 5.1K OHM 14SOIC | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310M-102-122LF | RES ARRAY 5 RES 1.2K OHM 10SIP | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC358LJK-071K6L | RES ARRAY 8 RES 1.6K OHM 2512 | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV25025001T5 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07910RL | RES ARRAY 2 RES 910 OHM 0606 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-0768RL | RES ARRAY 4 RES 68 OHM 2012 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM062PJ161CS | RESISTOR ARRAY CONVEX 0201X2R | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV50022002TF | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07249RL | RES ARRAY 4 RES 249 OHM 1206 | 853 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10844 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.16200 | $1.162 |
| 800 | $0.93536 | $748.288 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.