Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RAVF164DFT130R |
| LIXINC Part # | RAVF164DFT130R |
| Mtengenezaji | Stackpole Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 130 OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RAVF164DFT130R Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RAVF164DFT130R |
| Chapa: | Stackpole Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Stackpole Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RAVF |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 130 |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200 |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| MDP140347K0GE04 | RES ARRAY 7 RES 47K OHM 14DIP | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-28V330JX | RES ARRAY 4 RES 33 OHM 0804 | 467456 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07237RL | RES ARRAY 8 RES 237 OHM 1606 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T02-152LF | RES ARRAY 15 RES 1.5K OHM 16SOIC | 2250 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1747V0205BT9W | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC358TJK-07100RL | RES ARRAY 8 RES 100 OHM 2512 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0711K3L | RES ARRAY 4 RES 11.3K OHM 1206 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0747KL | RES ARRAY 4 RES 47K OHM 1206 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-3-391/391 | RES NTWRK 28 RES 390 OHM 16SOIC | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0723R7L | RES ARRAY 4 RES 23.7 OHM 1206 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT300R | RES ARRAY 4 RES 300 OHM 0804 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4309R-101-151 | RES ARRAY 8 RES 150 OHM 9SIP | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV20025001T0 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 824 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10917 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01500 | $0.015 |
| 5000 | $0.01500 | $75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.