Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RM062PJ110CS |
| LIXINC Part # | RM062PJ110CS |
| Mtengenezaji | Samsung Electro-Mechanics |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RESISTOR ARRAY CONVEX 0201X2R |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RM062PJ110CS Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RM062PJ110CS |
| Chapa: | Samsung Electro-Mechanics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Samsung Electro-Mechanics |
| mfululizo: | RM |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 11 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 31.25mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0302 (0805 Metric), Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.031" L x 0.024" W (0.80mm x 0.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.013" (0.33mm) |
| 744C083101JP | RES ARRAY 4 RES 100 OHM 2012 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-823LF | RES ARRAY 7 RES 82K OHM 8SIP | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-114 | RES ARRAY 8 RES 110K OHM 16DIP | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07604KL | RES ARRAY 4 RES 604K OHM 2012 | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07412KL | RES ARRAY 4 RES 412K OHM 0804 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752103102GP | RES ARRAY 5 RES 1K OHM 10SRT | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ACASA1001E5001P1AT | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 1206 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPMT1003FT1 | RES NTWRK 2 RES 50K OHM TO236-3 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-07330KL | RES ARRAY 4 RES 330K OHM 1206 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-076K8L | RES ARRAY 4 RES 6.8K OHM 1206 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT25-100JALF | RES ARRAY 8 RES 10 OHM 1608 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC06A01470KGPA | RES ARRAY 5 RES 470K OHM 6SIP | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767161820GP | RES ARRAY 15 RES 82 OHM 16SOIC | 858 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10801 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.07002 | $0.07002 |
| 200000 | $0.02238 | $4476 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.