Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RF064PJ433CS |
| LIXINC Part # | RF064PJ433CS |
| Mtengenezaji | Samsung Electro-Mechanics |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RF064PJ433CS Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RF064PJ433CS |
| Chapa: | Samsung Electro-Mechanics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Samsung Electro-Mechanics |
| mfululizo: | RF |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 43k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 31.25mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0502 (1406 Metric), Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.055" L x 0.024" W (1.40mm x 0.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.013" (0.33mm) |
| 4310R-101-622 | RES ARRAY 9 RES 6.2K OHM 10SIP | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-2-204LF | RES ARRAY 13 RES 200K OHM 14SOIC | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4818P-1-102 | RES ARRAY 9 RES 1K OHM 18SOIC | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT470K | RES ARRAY 4 RES 470K OHM 0804 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-T02-392 | RES ARRAY 19 RES 3.9K OHM 20SOIC | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752091473GPTR7 | RES ARRAY 8 RES 47K OHM 9SRT | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741C083240JP | RES ARRAY 4 RES 24 OHM 0804 | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MNR14ERAPJ301 | RES ARRAY 4 RES 300 OHM 1206 | 1534 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-2-151 | RES ARRAY 13 RES 150 OHM 14SOIC | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768163332GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 3.3K OHM 16SOIC | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768163153GP | RES ARRAY 8 RES 15K OHM 16SOIC | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741X16310R0FP | RES ARRAY 8 RES 10 OHM 1506 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNV25022502UF | RES NETWORK 5 RES 25K OHM 8SOIC | 957 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10877 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.07757 | $0.07757 |
| 200000 | $0.02479 | $4958 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.