Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 766145192AP |
| LIXINC Part # | 766145192AP |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES NTWRK 24 RES MULT OHM 14SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 766145192AP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 766145192AP |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 766 |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Dual Terminator |
| upinzani (ohms): | 3.3k, 4.7k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 24 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 14 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 80mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.341" L x 0.154" W (8.65mm x 3.90mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.069" (1.75mm) |
| 4306R-101-154 | RES ARRAY 5 RES 150K OHM 6SIP | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-078K2L | RES ARRAY 4 RES 8.2K OHM 2012 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM2012A-202/103-PBVW10 | RES NETWORK 2 RES MULT OHM 0805 | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T02-473LF | RES ARRAY 15 RES 47K OHM 16SOIC | 1456 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF064PJ102CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766141390GP | RES ARRAY 13 RES 39 OHM 14SOIC | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752091224GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 220K OHM 9SRT | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163682GP | RES ARRAY 8 RES 6.8K OHM 16SOIC | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-824J4LF | RES ARRAY 4 RES 820K OHM 1206 | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC08A031K80GPA | RES ARRAY 4 RES 1.8K OHM 8SIP | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0245AA9U | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ACASA1000E2000P1AT | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 1206 | 1928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-2-560LF | RES ARRAY 15 RES 56 OHM 16DIP | 827 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10974 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.53900 | $1.539 |
| 840 | $1.09868 | $922.8912 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.