Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC122-JR-07240RL |
| LIXINC Part # | YC122-JR-07240RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 240 OHM 0404 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC122-JR-07240RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC122-JR-07240RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC122 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 240 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0404 (1010 Metric), Convex |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.039" W (1.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| YC124-JR-0751RL | RES ARRAY 4 RES 51 OHM 0804 | 1158 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-38V133JV | RES ARRAY 4 RES 13K OHM 1206 | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T03-302/622L | RES NTWRK 28 RES MULT OHM 16SOIC | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DFT62K0 | RES ARRAY 4 RES 62K OHM 0804 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ACASA1003U1003P1AT | ACAS 0612 100K U 100K AT P1 | 5549 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DFT150R | RES ARRAY 4 RES 150 OHM 0804 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0746K4L | RES ARRAY 4 RES 46.4K OHM 1206 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-0714KL | RES ARRAY 4 RES 14K OHM 2012 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163100GP | RES ARRAY 8 RES 10 OHM 16SOIC | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-222J8LF | RES ARRAY 8 RES 2.2K OHM 2506 | 4817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-182 | RES ARRAY 7 RES 1.8K OHM 8SIP | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768163390GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 39 OHM 16SOIC | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V473JV | RES ARRAY 2 RES 47K OHM 0606 | 112914 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10856 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.00564 | $0.00564 |
| 10000 | $0.00564 | $56.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.