Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | EXB-V4V824JV |
| LIXINC Part # | EXB-V4V824JV |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 820K OHM 0606 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | EXB-V4V824JV Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | EXB-V4V824JV |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | EXB |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 820k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0606, Concave |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0606 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.063" W (1.60mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| 4114R-1-683 | RES ARRAY 7 RES 68K OHM 14DIP | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-0712R4L | RES ARRAY 8 RES 12.4 OHM 1606 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PRA100I4-270RBLNT | SFERNICE THIN FILMS | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-2-222 | RES ARRAY 13 RES 2.2K OHM 14DIP | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-821 | RES ARRAY 7 RES 820 OHM 8SIP | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-074K99L | RES ARRAY 2 RES 4.99K OHM 0606 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752091101GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 100 OHM 9SRT | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767163820GP | RES ARRAY 8 RES 82 OHM 16SOIC | 1930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-391LF | RES ARRAY 4 RES 390 OHM 8SIP | 1622 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767143822GPTR13 | RES ARRAY 7 RES 8.2K OHM 14SOIC | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-2HV180JV | RES ARRAY 8 RES 18 OHM 1506 | 4951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-0735R7L | RES ARRAY 8 RES 35.7 OHM 1606 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-E10C223J | RES ARRAY 8 RES 22K OHM 1608 | 10560 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10911 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01624 | $0.01624 |
| 10000 | $0.01624 | $162.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.