Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4610X-101-100LF |
| LIXINC Part # | 4610X-101-100LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 9 RES 10 OHM 10SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4610X-101-100LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4610X-101-100LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4600X |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 10 |
| uvumilivu: | ±1Ohm |
| idadi ya resistors: | 9 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 10 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 200mW |
| mgawo wa joto: | ±250ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 10-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.998" L x 0.098" W (25.35mm x 2.49mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.200" (5.08mm) |
| MSP09A011K00FEJ | RES ARRAY 8 RES 1K OHM 9SIP | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM062PJ203CS | RESISTOR ARRAY CONVEX 0201X2R | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163391GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 390 OHM 16SOIC | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM062PJ514CS | RESISTOR ARRAY CONVEX 0201X2R | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC06A01100KGPA | RES ARRAY 5 RES 100K OHM 6SIP | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF162-JR-071K5L | RES ARRAY 2 RES 1.5K OHM 0606 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-471LF | RES ARRAY 3 RES 470 OHM 6SIP | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752091333GPTR7 | RES ARRAY 8 RES 33K OHM 9SRT | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0715RL | RES ARRAY 4 RES 15 OHM 0804 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-28V513JX | RES ARRAY 4 RES 51K OHM 0804 | 20040 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-0730KL | RES ARRAY 4 RES 30K OHM 2012 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC358LJK-07470RL | RES ARRAY 8 RES 470 OHM 2512 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-FR-071R2L | RES ARRAY 4 RES 1.2 OHM 1206 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11623 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.63000 | $0.63 |
| 10 | $0.46800 | $4.68 |
| 25 | $0.37960 | $9.49 |
| 50 | $0.33000 | $16.5 |
| 100 | $0.27230 | $27.23 |
| 250 | $0.23652 | $59.13 |
| 500 | $0.19250 | $96.25 |
| 1000 | $0.15268 | $152.68 |
| 5000 | $0.14465 | $723.25 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.