Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 768161221GPTR13 |
| LIXINC Part # | 768161221GPTR13 |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 15 RES 220 OHM 16SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 768161221GPTR13 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 768161221GPTR13 |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 768 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 220 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 15 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 100mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.220", 5.59mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.440" L x 0.220" W (11.18mm x 5.59mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.071" (1.80mm) |
| MSP09A0110K0JEJ | RES ARRAY 8 RES 10K OHM 9SIP | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766161105GPTR7 | RES ARRAY 15 RES 1M OHM 16SOIC | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM2012A-102/202-PBVW10 | RES NETWORK 2 RES MULT OHM 0805 | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-2-392LF | RES ARRAY 15 RES 3.9K OHM 16SOIC | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTA5002DT1 | RES ARRAY 4 RES 50K OHM 8SOIC | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-0748K7L | RES ARRAY 4 RES 48.7K OHM 2012 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4610H-101-683LF | RES ARRAY 9 RES 68K OHM 10SIP | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-562LF | RES ARRAY 7 RES 5.6K OHM 8SIP | 2785 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0710R5L | RES ARRAY 4 RES 10.5 OHM 1206 | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT130K | RES ARRAY 4 RES 130K OHM 0804 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-204J4LF | RES ARRAY 4 RES 200K OHM 1206 | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM062PJ271CS | RESISTOR ARRAY CONVEX 0201X2R | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767161474GPTR13 | RES ARRAY 15 RES 470K OHM 16SOIC | 949 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10934 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.11720 | $1.1172 |
| 2000 | $0.93298 | $1865.96 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.