Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC164-FR-071KL |
| LIXINC Part # | YC164-FR-071KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 1K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC164-FR-071KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC164-FR-071KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC164 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 1k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| 4420P-1-473 | RES ARRAY 10 RES 47K OHM 20SOIC | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-0775RL | RES ARRAY 8 RES 75 OHM 1606 | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-T02-202 | RES ARRAY 19 RES 2K OHM 20SOIC | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC358LJK-0751KL | RES ARRAY 8 RES 51K OHM 2512 | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-07191RL | RES ARRAY 4 RES 191 OHM 1206 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC122-JR-0736RL | RES ARRAY 2 RES 36 OHM 0404 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPMT10016001BT1 | RES NTWRK 2 RES MULT OHM TO236-3 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 77063563P | RES ARRAY 3 RES 56K OHM 6SIP | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC08A0310K0GEK | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 8SIP | 3386 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-T01-330LF | RES ARRAY 7 RES 33 OHM 14SOIC | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MDP1603510RGE04 | RES ARRAY 8 RES 510 OHM 16DIP | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-FR-0780K6L | RES ARRAY 4 RES 80.6K OHM 1206 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163184GP | RES ARRAY 8 RES 180K OHM 16SOIC | 834 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11881 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.14000 | $0.14 |
| 5000 | $0.01664 | $83.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.