Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 77061184P |
| LIXINC Part # | 77061184P |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 5 RES 180K OHM 6SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 77061184P Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 77061184P |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 770 |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 180k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 5 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 6 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 100mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 6-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 6-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.600" L x 0.098" W (15.24mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.195" (4.95mm) |
| 4610X-104-331/391L | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SIP | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-154 | RES ARRAY 8 RES 150K OHM 16DIP | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752091223GPTR7 | RES ARRAY 8 RES 22K OHM 9SRT | 1802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNV10025002TS | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-14V181JX | RES ARRAY 2 RES 180 OHM 0302 | 20869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC122-JR-07470RL | RES ARRAY 2 RES 470 OHM 0404 | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-564J4LF | RES ARRAY 4 RES 560K OHM 1206 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07137RL | RES ARRAY 4 RES 137 OHM 1206 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-E10C152J | RES ARRAY 8 RES 1.5K OHM 1608 | 15955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V221JV | RES ARRAY 2 RES 220 OHM 0606 | 46434 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT75K0 | RES ARRAY 4 RES 75K OHM 0804 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07169KL | RES ARRAY 2 RES 169K OHM 0606 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741X163220JP | RES ARRAY 8 RES 22 OHM 1506 | 81271 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10992 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.18425 | $0.18425 |
| 1000 | $0.18425 | $184.25 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.