Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CSC06A0122K0GPA |
| LIXINC Part # | CSC06A0122K0GPA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 5 RES 22K OHM 6SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CSC06A0122K0GPA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CSC06A0122K0GPA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CSC |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 22k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 5 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | ±50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 6 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 200mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 6-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 6-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.590" L x 0.098" W (14.99mm x 2.49mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.195" (4.95mm) |
| RAVF162DJT240R | RES ARRAY 2 RES 240 OHM 0606 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767163102GP | RES ARRAY 8 RES 1K OHM 16SOIC | 5004 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SOMC160320K0FEA | RES ARRAY 8 RES 20K OHM 16SOIC | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y4485V0575BA9W | RES NETWORK 2 RES MULT OHM 1610 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742C08333R0FP | RES ARRAY 4 RES 33 OHM 1206 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV10021002T3 | RES NETWORK 5 RES 10K OHM 8SOIC | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4608X-101-333LF | RES ARRAY 7 RES 33K OHM 8SIP | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V621JV | RES ARRAY 2 RES 620 OHM 0606 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-2-820LF | RES ARRAY 13 RES 82 OHM 14SOIC | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-FR-0710KL | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 0804 | 2150 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF064PJ361CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0742K2L | RES ARRAY 4 RES 42.2K OHM 1206 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767143330GP | RES ARRAY 7 RES 33 OHM 14SOIC | 923 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10975 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.10922 | $1.10922 |
| 2000 | $1.06335 | $2126.7 |
| 6000 | $1.05084 | $6305.04 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.