Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RAVF162DJT4K30 |
| LIXINC Part # | RAVF162DJT4K30 |
| Mtengenezaji | Stackpole Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 4.3K OHM 0606 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RAVF162DJT4K30 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RAVF162DJT4K30 |
| Chapa: | Stackpole Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Stackpole Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RAVF |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 4.3k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0606 (1616 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.063" W (1.60mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| Y1747V0023BA9W | RES ARRAY 4 RES 500 OHM 8SOIC | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-1-100 | RES ARRAY 10 RES 10 OHM 20SOIC | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-802LF | RES ARRAY 8 RES 8K OHM 16DIP | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-T02-102 | RES ARRAY 13 RES 1K OHM 14SOIC | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-A10P122J | RES ARRAY 8 RES 1.2K OHM 2512 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-330 | RES ARRAY 8 RES 33 OHM 16DIP | 1034 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-913LF | RES ARRAY 8 RES 91K OHM 16DIP | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DFT82K0 | RES ARRAY 4 RES 82K OHM 0804 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-184LF | RES ARRAY 7 RES 180K OHM 8SIP | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-38V220JV | RES ARRAY 4 RES 22 OHM 1206 | 95479 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4606X-101-390LF | RES ARRAY 5 RES 39 OHM 6SIP | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4604X-102-224LF | RES ARRAY 2 RES 220K OHM 4SIP | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-14V473JX | RES ARRAY 2 RES 47K OHM 0302 | 13684 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10918 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01360 | $0.0136 |
| 5000 | $0.01360 | $68 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.