Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4310R-101-122LF |
| LIXINC Part # | 4310R-101-122LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 9 RES 1.2K OHM 10SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4310R-101-122LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4310R-101-122LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4300R |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 1.2k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 9 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 10 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 200mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 10-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.984" L x 0.085" W (24.99mm x 2.16mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.195" (4.95mm) |
| SOMC160330K1FEA | RES ARRAY 8 RES 30.1K OHM 16SOIC | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0748R7L | RES ARRAY 4 RES 48.7 OHM 1206 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-N8V133JX | RES ARRAY 4 RES 13K OHM 0804 | 35454 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MNR14ERAPJ393 | RES ARRAY 4 RES 39K OHM 1206 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-T02-472 | RES ARRAY 19 RES 4.7K OHM 20SOIC | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RACF164DJT220R | RES ARRAY 4 RES 220 OHM 1206 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0753R6L | RES ARRAY 4 RES 53.6 OHM 1206 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-074K32L | RES ARRAY 4 RES 4.32K OHM 0804 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-2HVR000V | RES ARRAY 8 RES ZERO OHM 1506 | 59780 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-073K24L | RES ARRAY 4 RES 3.24K OHM 0804 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07169RL | RES ARRAY 4 RES 169 OHM 1206 | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4606X-AP2-202LF | RES ARRAY 3 RES 2K OHM 6SIP | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-224 | RES ARRAY 7 RES 220K OHM 8SIP | 858 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10981 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.69825 | $0.69825 |
| 2000 | $0.49400 | $988 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.