Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC162-FR-0786K6L |
| LIXINC Part # | YC162-FR-0786K6L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 86.6K OHM 0606 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC162-FR-0786K6L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC162-FR-0786K6L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC162 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 86.6k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0606, Convex |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.063" W (1.60mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| 766143152GPTR13 | RES ARRAY 7 RES 1.5K OHM 14SOIC | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4416P-1-151 | RES ARRAY 8 RES 150 OHM 16SOIC | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-073K92L | RES ARRAY 4 RES 3.92K OHM 1206 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC158TJR-0712KL | RES ARRAY 8 RES 12K OHM 1206 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V362JV | RES ARRAY 2 RES 3.6K OHM 0606 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN34J910CT | RESARRAY0603X4 5% 91 OHM | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T01-822 | RES ARRAY 8 RES 8.2K OHM 16SOIC | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-1-510 | RES ARRAY 8 RES 51 OHM 16SOIC | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-182J8LF | RES ARRAY 8 RES 1.8K OHM 1506 | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07137KL | RES ARRAY 2 RES 137K OHM 0606 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| OSOPA1002AT1 | RES ARRAY 10 RES 10K OHM 20SSOP | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC09A01100KGPA | RES ARRAY 8 RES 100K OHM 9SIP | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768205131APTR13 | RES NTWRK 36 RES MULT OHM 20SOIC | 805 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10998 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01681 | $0.01681 |
| 5000 | $0.01562 | $78.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.