Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 766163333GP |
| LIXINC Part # | 766163333GP |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 33K OHM 16SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 766163333GP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 766163333GP |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 766 |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 33k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 160mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.390" L x 0.154" W (9.90mm x 3.90mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.069" (1.75mm) |
| 741C08327R0FP | RES ARRAY 4 RES 27 OHM 0804 | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07127KL | RES ARRAY 4 RES 127K OHM 1206 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0757K6L | RES ARRAY 2 RES 57.6K OHM 0606 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-220J2GLF | RES ARRAY 2 RES 22 OHM 0606 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766161820GPTR7 | RES ARRAY 15 RES 82 OHM 16SOIC | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-102-111 | RES ARRAY 5 RES 110 OHM 10SIP | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP08A0318K0GEJ | RES ARRAY 4 RES 18K OHM 8SIP | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT25-161JALF | RES ARRAY 8 RES 160 OHM 1608 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V914JV | RES ARRAY 2 RES 910K OHM 0606 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767163102GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 1K OHM 16SOIC | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY10-101J2LF | RES ARRAY 2 RES 100 OHM 0404 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-0751KL | RES ARRAY 4 RES 51K OHM 2012 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-500 | RES ARRAY 4 RES 50 OHM 8SIP | 997 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10852 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.16200 | $1.162 |
| 833 | $0.99311 | $827.26063 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.