Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4114R-1-334 |
| LIXINC Part # | 4114R-1-334 |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 7 RES 330K OHM 14DIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4114R-1-334 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4114R-1-334 |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4100R |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 330k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 7 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 14 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 250mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 14-DIP (0.300", 7.62mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 14-DIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.765" L x 0.300" W (19.43mm x 7.62mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.185" (4.69mm) |
| 4610X-104-104/204L | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SIP | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742X083152JP | RES ARRAY 4 RES 1.5K OHM 1206 | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0737R4L | RES ARRAY 4 RES 37.4 OHM 0804 | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308M-102-333 | RES ARRAY 4 RES 33K OHM 8SIP | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-07470KL | RES ARRAY 4 RES 470K OHM 1206 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V8V514JV | RES ARRAY 4 RES 510K OHM 1206 | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07191RL | RES ARRAY 4 RES 191 OHM 0804 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MORNTA1002AT5 | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 8TSSOP | 1698 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-101-474LF | RES ARRAY 9 RES 470K OHM 10SIP | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-FR-0764R9L | RES ARRAY 4 RES 64.9 OHM 1206 | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0747KL | RES ARRAY 4 RES 47K OHM 1206 | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-JR-0730RL | RES ARRAY 4 RES 30 OHM 0804 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-JR-072KL | RES ARRAY 4 RES 2K OHM 0804 | 20949 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10932 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.65170 | $0.6517 |
| 2000 | $0.41600 | $832 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.