Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 741X083750JP |
| LIXINC Part # | 741X083750JP |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 75 OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 741X083750JP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 741X083750JP |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 741 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 75 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| 766161182GPTR7 | RES ARRAY 15 RES 1.8K OHM 16SOIC | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-072K49L | RES ARRAY 4 RES 2.49K OHM 0804 | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC10A05121CGPA | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SIP | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766161681GP | RES ARRAY 15 RES 680 OHM 16SOIC | 1436 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07127RL | RES ARRAY 4 RES 127 OHM 2012 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V153JV | RES ARRAY 2 RES 15K OHM 0606 | 1034 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-R2R-103LF | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SIP | 1696 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163224GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 220K OHM 16SOIC | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766161330GPTR7 | RES ARRAY 15 RES 33 OHM 16SOIC | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0742K2L | RES ARRAY 4 RES 42.2K OHM 1206 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-07365RL | RES ARRAY 4 RES 365 OHM 1206 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07649KL | RES ARRAY 4 RES 649K OHM 1206 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4606X-101-560LF | RES ARRAY 5 RES 56 OHM 6SIP | 884 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10827 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01068 | $0.01068 |
| 20000 | $0.01068 | $213.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.