Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CAY16-274J8LF |
| LIXINC Part # | CAY16-274J8LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 270K OHM 1506 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CAY16-274J8LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CAY16-274J8LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | CAY16 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 270k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1506, Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1506 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.150" L x 0.063" W (3.80mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| CAY17-240JALF | RES ARRAY 8 RES 24 OHM 1206 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07150RL | RES ARRAY 4 RES 150 OHM 0804 | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767141271GP | RES ARRAY 13 RES 270 OHM 14SOIC | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T02-103 | RES ARRAY 15 RES 10K OHM 16SOIC | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV20015001T3 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-E10C181J | RES ARRAY 8 RES 180 OHM 1608 | 5964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768161683GPTR13 | RES ARRAY 15 RES 68K OHM 16SOIC | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN34J623CT | RESARRAY0603X4 5% 62K OHM | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT110R | RES ARRAY 4 RES 110 OHM 0804 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT9R10 | RES ARRAY 4 RES 9.1 OHM 0804 | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT120K | RES ARRAY 4 RES 120K OHM 0804 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0797R6L | RES ARRAY 4 RES 97.6 OHM 0804 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767163394GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 390K OHM 16SOIC | 841 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10922 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04216 | $0.04216 |
| 10000 | $0.04216 | $421.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.