Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4114R-2-330LF |
| LIXINC Part # | 4114R-2-330LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 13 RES 33 OHM 14DIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4114R-2-330LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4114R-2-330LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4100R |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 33 |
| uvumilivu: | ±1Ohm |
| idadi ya resistors: | 13 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 14 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 125mW |
| mgawo wa joto: | ±250ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 14-DIP (0.300", 7.62mm) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 14-DIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.765" L x 0.300" W (19.43mm x 7.62mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.185" (4.69mm) |
| MSP08A03100RGEJ | RES ARRAY 4 RES 100 OHM 8SIP | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY10-474J4LF | RES ARRAY 4 RES 470K OHM 0804 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-FR-071K5L | RES ARRAY 4 RES 1.5K OHM 1206 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4604X-102-273LF | RES ARRAY 2 RES 27K OHM 4SIP | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-6800F4LF | RES ARRAY 4 RES 680 OHM 1206 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0728KL | RES ARRAY 4 RES 28K OHM 1206 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0710K2L | RES ARRAY 4 RES 10.2K OHM 1206 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767163274GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 270K OHM 16SOIC | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07340KL | RES ARRAY 4 RES 340K OHM 1206 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP08A0310K0GEJ | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 8SIP | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V334JV | RES ARRAY 2 RES 330K OHM 0606 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742C083103JP | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 1206 | 463614 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M8340109K1003GCD03 | RES ARRAY 9 RES 100K OHM 10SIP | 807 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10989 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.63175 | $0.63175 |
| 2000 | $0.41600 | $832 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.