Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CAY16-110J4LF |
| LIXINC Part # | CAY16-110J4LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 11 OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CAY16-110J4LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CAY16-110J4LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | CAY16 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 11 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| YC248-FR-0722KL | RES ARRAY 8 RES 22K OHM 1606 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-14V394JX | RES ARRAY 2 RES 390K OHM 0302 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-2HV103JV | RES ARRAY 8 RES 10K OHM 1506 | 218473 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V220JV | RES ARRAY 2 RES 22 OHM 0606 | 2782 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM062PJ105CS | RESISTOR ARRAY CONVEX 0201X2R | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT10-680J4LF | RES ARRAY 4 RES 68 OHM 0804 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-JR-07470KL | RES ARRAY 2 RES 470K OHM 0606 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM062PJ821CS | RESISTOR ARRAY CONVEX 0201X2R | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-2-102LF | RES ARRAY 15 RES 1K OHM 16SOIC | 1735 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4416P-2-820 | RES ARRAY 15 RES 82 OHM 16SOIC | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC358TJK-074K7L | RES ARRAY 8 RES 4.7K OHM 2512 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC08A0368R0GPA | RES ARRAY 4 RES 68 OHM 8SIP | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-3-331/680 | RES NTWRK 36 RES MULT OHM 20SOIC | 811 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10804 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01918 | $0.01918 |
| 10000 | $0.01918 | $191.8 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.