Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC124-JR-073KL |
| LIXINC Part # | YC124-JR-073KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 3K OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC124-JR-073KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC124-JR-073KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC124 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 3k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| 766143271GPTR7 | RES ARRAY 7 RES 270 OHM 14SOIC | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1747V0023QT9W | RES ARRAY 4 RES 500 OHM 8SOIC | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0714R7L | RES ARRAY 4 RES 14.7 OHM 0804 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07232RL | RES ARRAY 4 RES 232 OHM 1206 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T01-511LF | RES ARRAY 8 RES 510 OHM 16SOIC | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-T01-472LF | RES ARRAY 10 RES 4.7K OHM 20SOIC | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767143390GP | RES ARRAY 7 RES 39 OHM 14SOIC | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741X083472JP | RES ARRAY 4 RES 4.7K OHM 0804 | 4586 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742C0833322FP | RES ARRAY 4 RES 33.2K OHM 1206 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MPMT2003AT1 | RES NTWRK 2 RES 100K OHM TO236-3 | 1838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-111 | RES ARRAY 8 RES 110 OHM 16DIP | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MNR14ERAPJ560 | RES ARRAY 4 RES 56 OHM 1206 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-18V561JX | RES ARRAY 4 RES 560 OHM 0502 | 11230 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10933 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.00797 | $0.00797 |
| 10000 | $0.00797 | $79.7 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.