Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TC164-FR-0762RL |
| LIXINC Part # | TC164-FR-0762RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 62 OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TC164-FR-0762RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TC164-FR-0762RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | TC164 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 62 |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| 766141105GPTR7 | RES ARRAY 13 RES 1M OHM 14SOIC | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DFT62K0 | RES ARRAY 4 RES 62K OHM 1206 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306M-102-473 | RES ARRAY 3 RES 47K OHM 6SIP | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310M-104-820/820 | RES NETWORK 16 RES 82 OHM 10SIP | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV50022002T1 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-07820RL | RES ARRAY 4 RES 820 OHM 2012 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-072K7L | RES ARRAY 4 RES 2.7K OHM 1206 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-435 | RES ARRAY 4 RES 4.3M OHM 8SIP | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-101-820 | RES ARRAY 9 RES 82 OHM 10SIP | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-200J8LF | RES ARRAY 8 RES 20 OHM 1506 | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0174BA9U | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-393 | RES ARRAY 3 RES 39K OHM 6SIP | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 753161151GP | RES ARRAY 14 RES 150 OHM 16DRT | 944 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10817 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01632 | $0.01632 |
| 5000 | $0.01532 | $76.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.