Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RAVF164DFT62K0 |
| LIXINC Part # | RAVF164DFT62K0 |
| Mtengenezaji | Stackpole Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 62K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RAVF164DFT62K0 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RAVF164DFT62K0 |
| Chapa: | Stackpole Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Stackpole Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RAVF |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 62k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200 |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| 4306M-102-473 | RES ARRAY 3 RES 47K OHM 6SIP | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310M-104-820/820 | RES NETWORK 16 RES 82 OHM 10SIP | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTV50022002T1 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-07820RL | RES ARRAY 4 RES 820 OHM 2012 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-072K7L | RES ARRAY 4 RES 2.7K OHM 1206 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-435 | RES ARRAY 4 RES 4.3M OHM 8SIP | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-101-820 | RES ARRAY 9 RES 82 OHM 10SIP | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-200J8LF | RES ARRAY 8 RES 20 OHM 1506 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0174BA9U | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-393 | RES ARRAY 3 RES 39K OHM 6SIP | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 753161151GP | RES ARRAY 14 RES 150 OHM 16DRT | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF064PJ183CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768163203GP | RES ARRAY 8 RES 20K OHM 16SOIC | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10889 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01500 | $0.015 |
| 5000 | $0.01500 | $75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.