Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ORNTV50022002T1 |
| LIXINC Part # | ORNTV50022002T1 |
| Mtengenezaji | Vishay |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ORNTV50022002T1 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ORNTV50022002T1 |
| Chapa: | Vishay |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Vishay |
| mfululizo: | ORNV |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Voltage Divider |
| upinzani (ohms): | 20k, 50k |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| idadi ya resistors: | 5 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | ±0.05% |
| resistor-ratio-drift: | ±5ppm/°C |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 100mW |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | Voltage Divider (TCR Matched) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.194" L x 0.157" W (4.93mm x 3.99mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.068" (1.73mm) |
| YC324-JK-07820RL | RES ARRAY 4 RES 820 OHM 2012 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-072K7L | RES ARRAY 4 RES 2.7K OHM 1206 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-435 | RES ARRAY 4 RES 4.3M OHM 8SIP | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-101-820 | RES ARRAY 9 RES 82 OHM 10SIP | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-200J8LF | RES ARRAY 8 RES 20 OHM 1506 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0174BA9U | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-393 | RES ARRAY 3 RES 39K OHM 6SIP | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 753161151GP | RES ARRAY 14 RES 150 OHM 16DRT | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF064PJ183CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768163203GP | RES ARRAY 8 RES 20K OHM 16SOIC | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-0730R9L | RES ARRAY 8 RES 30.9 OHM 1606 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-T01-331 | RES ARRAY 10 RES 330 OHM 20SOIC | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-1-201LF | RES ARRAY 10 RES 200 OHM 20SOIC | 821 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10874 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.23440 | $2.2344 |
| 1000 | $2.11680 | $2116.8 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.