Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4814P-T01-153 |
| LIXINC Part # | 4814P-T01-153 |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 7 RES 15K OHM 14SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4814P-T01-153 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4814P-T01-153 |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4800P |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 15k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 7 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 14 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 160mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200 |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 14-SOIC (0.220", 5.59mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 14-SOM |
| ukubwa / ukubwa: | 0.390" L x 0.220" W (9.91mm x 5.59mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.094" (2.40mm) |
| Y4485V0073QT9W | RES NETWORK 2 RES MULT OHM 1610 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752091332GP | RES ARRAY 8 RES 3.3K OHM 9SRT | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4606X-AP1-104LF | RES ARRAY 5 RES 100K OHM 6SIP | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY10-103J4AS | RES ARR 4 RES 10K OHM 0804 | 4779 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-0763R4L | RES ARRAY 8 RES 63.4 OHM 1606 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07470RL | RES ARRAY 8 RES 470 OHM 1606 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-104-331/681 | RES NETWORK 12 RES MULT OHM 8SIP | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-303 | RES ARRAY 4 RES 30K OHM 8SIP | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766143270GPTR13 | RES ARRAY 7 RES 27 OHM 14SOIC | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1747V0207BT9R | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07133KL | RES ARRAY 4 RES 133K OHM 0804 | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-071K05L | RES ARRAY 2 RES 1.05K OHM 0606 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767161510GP | RES ARRAY 15 RES 51 OHM 16SOIC | 928 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10866 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.42560 | $0.4256 |
| 2000 | $0.41600 | $832 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.