Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 767141391GPTR13 |
| LIXINC Part # | 767141391GPTR13 |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 13 RES 390 OHM 14SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 767141391GPTR13 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 767141391GPTR13 |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 767 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 390 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 13 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 14 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 100mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 14-SOIC (0.220", 5.59mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.390" L x 0.220" W (9.91mm x 5.59mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.093" (2.36mm) |
| YC248-FR-0743KL | RES ARRAY 8 RES 43K OHM 1606 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T01-154LF | RES ARRAY 8 RES 150K OHM 16SOIC | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DFT2K00 | RES ARRAY 4 RES 2K OHM 0804 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766161182GP | RES ARRAY 15 RES 1.8K OHM 16SOIC | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF064PJ221CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-T02-561 | RES ARRAY 19 RES 560 OHM 20SOIC | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-0725K5L | RES ARRAY 4 RES 25.5K OHM 0804 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0797K6L | RES ARRAY 2 RES 97.6K OHM 0606 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF062PJ181CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4309R-101-473 | RES ARRAY 8 RES 47K OHM 9SIP | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0743KL | RES ARRAY 2 RES 43K OHM 0606 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY10A-150J4LF | RESARRAYA 4X0402 15R 5% 63MW CON | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0768R1L | RES ARRAY 2 RES 68.1 OHM 0606 | 871 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10906 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.10390 | $1.1039 |
| 2000 | $0.93020 | $1860.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.