Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RM2012B-104/104-PBVW10 |
| LIXINC Part # | RM2012B-104/104-PBVW10 |
| Mtengenezaji | Susumu |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 100K OHM 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RM2012B-104/104-PBVW10 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RM2012B-104/104-PBVW10 |
| Chapa: | Susumu |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Susumu |
| mfululizo: | RM |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 100k |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 50mW |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200 |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric), Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| 4609M-101-472LF | RES ARRAY 8 RES 4.7K OHM 9SIP | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM2012B-102/102-NWXL10 | RES ARRAY 2 RES 1K OHM 0805 | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V914JV | RES ARRAY 2 RES 910K OHM 0606 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT25-124JALF | RES ARRAY 8 RES 120K OHM 1608 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-071K65L | RES ARRAY 2 RES 1.65K OHM 0606 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16A-1001F4LF | RESARRAYA 4X0603 1K 1% 63MW CONC | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MDP1405121CGE04 | RES NTWRK 24 RES MULT OHM 14DIP | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07715RL | RES ARRAY 8 RES 715 OHM 1606 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY10-390J4LF | RES ARRAY 4 RES 39 OHM 0804 | 11764 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07191RL | RES ARRAY 8 RES 191 OHM 1606 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 753105181APTR7 | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SRT | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF162-JR-07120RL | RES ARRAY 2 RES 120 OHM 0606 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4416P-2-104 | RES ARRAY 15 RES 100K OHM 16SOIC | 971 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 15144 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.47000 | $1.47 |
| 1000 | $0.55860 | $558.6 |
| 2000 | $0.54600 | $1092 |
| 5000 | $0.53550 | $2677.5 |
| 10000 | $0.52290 | $5229 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.