Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4814P-T01-472 |
| LIXINC Part # | 4814P-T01-472 |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 7 RES 4.7K OHM 14SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4814P-T01-472 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4814P-T01-472 |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4800P |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 4.7k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 7 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 14 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 160mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | Automotive AEC-Q200 |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 14-SOIC (0.220", 5.59mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 14-SOM |
| ukubwa / ukubwa: | 0.390" L x 0.220" W (9.91mm x 5.59mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.094" (2.40mm) |
| 4114R-3-302/622LF | RES NTWRK 24 RES MULT OHM 14DIP | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766161331GPTR7 | RES ARRAY 15 RES 330 OHM 16SOIC | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0711K3L | RES ARRAY 2 RES 11.3K OHM 0606 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP10C01180RGEJ | RES ARRAY 9 RES 180 OHM 10SIP | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07118KL | RES ARRAY 2 RES 118K OHM 0606 | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-071K54L | RES ARRAY 2 RES 1.54K OHM 0606 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MNR04MRAPJ560 | RES ARRAY 4 RES 56 OHM 0804 | 1169 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNV50015001T1 | RES NETWORK 5 RES 5K OHM 8SOIC | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742C163111JP | RES ARRAY 8 RES 110 OHM 2506 | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-101-271 | RES ARRAY 5 RES 270 OHM 6SIP | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-823 | RES ARRAY 7 RES 82K OHM 8SIP | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC122-FR-0722KL | RES ARRAY 2 RES 22K OHM 0404 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-562LF | RES ARRAY 3 RES 5.6K OHM 6SIP | 911 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10891 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.42560 | $0.4256 |
| 2000 | $0.41600 | $832 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.