Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC324-FK-07243RL |
| LIXINC Part # | YC324-FK-07243RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 243 OHM 2012 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC324-FK-07243RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC324-FK-07243RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC324 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 243 |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 125mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 2012, Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.200" L x 0.126" W (5.08mm x 3.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| 4306R-104-302/622 | RES NETWORK 8 RES MULT OHM 6SIP | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-28V823JX | RES ARRAY 4 RES 82K OHM 0804 | 4849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| VSSR2001472JTF | RES ARRAY 19 RES 4.7K OHM 20SSOP | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07510RL | RES ARRAY 4 RES 510 OHM 1206 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-072K32L | RES ARRAY 4 RES 2.32K OHM 1206 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-073K16L | RES ARRAY 4 RES 3.16K OHM 0804 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768163224GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 220K OHM 16SOIC | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTA2001BT1 | RES ARRAY 4 RES 2K OHM 8SOIC | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-24V472JX | RES ARRAY 2 RES 4.7K OHM 0404 | 46138 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-3-221/331LF | RES NTWRK 28 RES MULT OHM 16SOIC | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC358TJK-071KL | RES ARRAY 8 RES 1K OHM 2512 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MDP160333R0GE04 | RES ARRAY 8 RES 33 OHM 16DIP | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-2-121LF | RES ARRAY 13 RES 120 OHM 14DIP | 855 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10826 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06974 | $0.06974 |
| 4000 | $0.06974 | $278.96 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.