Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ORNTV25025001T3 |
| LIXINC Part # | ORNTV25025001T3 |
| Mtengenezaji | Vishay |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ORNTV25025001T3 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ORNTV25025001T3 |
| Chapa: | Vishay |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Vishay |
| mfululizo: | ORNV |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Voltage Divider |
| upinzani (ohms): | 5k, 25k |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| idadi ya resistors: | 5 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | ±0.05% |
| resistor-ratio-drift: | ±5ppm/°C |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 100mW |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | Voltage Divider (TCR Matched) |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.194" L x 0.157" W (4.93mm x 3.99mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.068" (1.73mm) |
| M8340108K1002GCD03 | RES ARRAY 7 RES 10K OHM 8SIP | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| VSSR1601822JUF | RES ARRAY 15 RES 8.2K OHM 16SSOP | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT25-202JALF | RES ARRAY 8 RES 2K OHM 1608 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-075K36L | RES ARRAY 2 RES 5.36K OHM 0606 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766141184GPTR7 | RES ARRAY 13 RES 180K OHM 14SOIC | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4416P-T01-121 | RES ARRAY 8 RES 120 OHM 16SOIC | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0723K7L | RES ARRAY 2 RES 23.7K OHM 0606 | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741X043102JP | RES ARRAY 2 RES 1K OHM 0404 | 15531 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-28V362JX | RES ARRAY 4 RES 3.6K OHM 0804 | 29509 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 740X043100JP | RES ARRAY 2 RES 10 OHM 0302 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07909RL | RES ARRAY 4 RES 909 OHM 1206 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DJT2K00 | RES ARRAY 4 RES 2K OHM 1206 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766143684GP | RES ARRAY 7 RES 680K OHM 14SOIC | 848 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10973 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.52000 | $2.52 |
| 300 | $2.52000 | $756 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.