Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AF162-JR-0762KL |
| LIXINC Part # | AF162-JR-0762KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 62K OHM 0606 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AF162-JR-0762KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AF162-JR-0762KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AF162 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 62k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0606, Convex |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0606 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.063" W (1.60mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| RF064PJ683CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PRA100I4-300RBBBT | SFERNICE THIN FILMS | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF062PJ752CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308M-102-154 | RES ARRAY 4 RES 150K OHM 8SIP | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742C083154JP | RES ARRAY 4 RES 150K OHM 1206 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-074K53L | RES ARRAY 4 RES 4.53K OHM 0804 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4604X-102-181LF | RES ARRAY 2 RES 180 OHM 4SIP | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4607X-101-683LF | RES ARRAY 6 RES 68K OHM 7SIP | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 753163220GP | RES ARRAY 8 RES 22 OHM 16DRT | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07825KL | RES ARRAY 8 RES 825K OHM 1606 | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-394 | RES ARRAY 3 RES 390K OHM 6SIP | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DFT180K | RES ARRAY 4 RES 180K OHM 0804 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM064PJ432CS | RESISTOR ARRAY INVERTED 0201X4 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10820 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04280 | $0.0428 |
| 5000 | $0.04086 | $204.3 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.