Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MSP06A01150RGEJ |
| LIXINC Part # | MSP06A01150RGEJ |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 5 RES 150 OHM 6SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MSP06A01150RGEJ Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MSP06A01150RGEJ |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | MSP |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 150 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 5 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | ±50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 6 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 200mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 6-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 6-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.590" L x 0.090" W (14.99mm x 2.29mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.195" (4.95mm) |
| Y1747V0008QT9W | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 8SOIC | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-FR-074K02L | RES ARRAY 4 RES 4.02K OHM 1206 | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07280RL | RES ARRAY 4 RES 280 OHM 1206 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-0712K7L | RES ARRAY 4 RES 12.7K OHM 2012 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-0752K3L | RES ARRAY 4 RES 52.3K OHM 2012 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-FR-0751K1L | RES ARRAY 4 RES 51.1K OHM 1206 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4614X-104-331/471L | RES NTWRK 24 RES MULT OHM 14SIP | 3117 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-2-472LF | RES ARRAY 15 RES 4.7K OHM 16DIP | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V201JV | RES ARRAY 2 RES 200 OHM 0606 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4309R-101-562 | RES ARRAY 8 RES 5.6K OHM 9SIP | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1685V0421DA9W | RES NETWORK 2 RES MULT OHM 1505 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY10-151J4LF | RES ARRAY 4 RES 150 OHM 0804 | 34536 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163151GP | RES ARRAY 8 RES 150 OHM 16SOIC | 3146 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10955 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.30399 | $2.30399 |
| 456 | $2.30399 | $1050.61944 |
| 532 | $2.08801 | $1110.82132 |
| 1026 | $1.83600 | $1883.736 |
| 5016 | $1.77120 | $8884.3392 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.