Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC164-JR-07100KL |
| LIXINC Part # | YC164-JR-07100KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 100K OHM 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC164-JR-07100KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC164-JR-07100KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC164 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 100k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| CAY10-511J2LF | RES ARRAY 2 RES 510 OHM 0404 | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766143152GPTR7 | RES ARRAY 7 RES 1.5K OHM 14SOIC | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN34J682CT | RESARRAY0603X4 5% 6.8K OHM | 125963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-2HV104JV | RES ARRAY 8 RES 100K OHM 1506 | 62777 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4416P-T02-330 | RES ARRAY 15 RES 33 OHM 16SOIC | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07165KL | RES ARRAY 4 RES 165K OHM 2012 | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NOMCA16031001AT5 | RES ARRAY 8 RES 1K OHM 16SOIC | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-07220RL | RES ARRAY 4 RES 220 OHM 2012 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4614X-102-151LF | RES ARRAY 7 RES 150 OHM 14SIP | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-82R0F4LF | RES ARRAY 4 RES 82 OHM 1206 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163120GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 12 OHM 16SOIC | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-101-750LF | RES ARRAY 9 RES 75 OHM 10SIP | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767143103GPTR13 | RES ARRAY 7 RES 10K OHM 14SOIC | 820 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 363383 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 5000 | $0.01189 | $59.45 |
| 10000 | $0.01066 | $106.6 |
| 25000 | $0.00979 | $244.75 |
| 50000 | $0.00920 | $460 |
| 125000 | $0.00899 | $1123.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.