Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4310R-101-183LF |
| LIXINC Part # | 4310R-101-183LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 9 RES 18K OHM 10SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4310R-101-183LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4310R-101-183LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4300R |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 18k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 9 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 10 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 200mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 10-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 10-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.984" L x 0.085" W (24.99mm x 2.16mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.195" (4.95mm) |
| 766161000XP | RES ARRAY 15 RES ZERO OHM 16SOIC | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-07523KL | RES ARRAY 4 RES 523K OHM 1206 | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY10A-104J4AS | RESARRAYA-AS 4X0402 100K 5% 63MW | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-511LF | RES ARRAY 8 RES 510 OHM 16DIP | 1215 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT25-225JALF | RES ARRAY 8 RES 2.2M OHM 1608 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310H-104-471/102L | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SIP | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752091331GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 330 OHM 9SRT | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC06A031K00GEK | RES ARRAY 3 RES 1K OHM 6SIP | 2064 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-07301KL | RES ARRAY 8 RES 301K OHM 1606 | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF162-JR-07390RL | RES ARRAY 2 RES 390 OHM 0606 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC358LJK-0743KL | RES ARRAY 8 RES 43K OHM 2512 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-3902F4LF | RES ARRAY 4 RES 39K OHM 1206 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-07402KL | RES ARRAY 4 RES 402K OHM 1206 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10862 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.69825 | $0.69825 |
| 2000 | $0.49400 | $988 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.