Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | EXB-V8V360JV |
| LIXINC Part # | EXB-V8V360JV |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 36 OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | EXB-V8V360JV Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | EXB-V8V360JV |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | EXB |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 36 |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| TC124-FR-072K55L | RES ARRAY 4 RES 2.55K OHM 0804 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-JR-071KL | RES ARRAY 4 RES 1K OHM 1206 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PRA135I4-5K62BWNT | SFERNICE THIN FILMS | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1365V0237BA0W | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8SOIC | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741X163513JP | RES ARRAY 8 RES 51K OHM 1506 | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-223LF | RES ARRAY 4 RES 22K OHM 8SIP | 2894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC358LJK-07680RL | RES ARRAY 8 RES 680 OHM 2512 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V432JV | RES ARRAY 2 RES 4.3K OHM 0606 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-101-391 | RES ARRAY 9 RES 390 OHM 10SIP | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0724K9L | RES ARRAY 2 RES 24.9K OHM 0606 | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT1R30 | RES ARRAY 4 RES 1.3 OHM 0804 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752095171BPTR13 | RES NETWORK 14 RES 330 OHM 9SRT | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07240RL | RES ARRAY 4 RES 240 OHM 2012 | 955 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10800 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01296 | $0.01296 |
| 15000 | $0.01296 | $194.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.