Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AF162-JR-07430KL |
| LIXINC Part # | AF162-JR-07430KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 430K OHM 0606 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AF162-JR-07430KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AF162-JR-07430KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AF162 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 430k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0606, Convex |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0606 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.063" W (1.60mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| 4608X-102-131LF | RES ARRAY 4 RES 130 OHM 8SIP | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-07301RL | RES ARRAY 4 RES 301 OHM 1206 | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-101-512 | RES ARRAY 9 RES 5.1K OHM 10SIP | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT11R0 | RES ARRAY 4 RES 11 OHM 0804 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM062PJ133CS | RESISTOR ARRAY CONVEX 0201X2R | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4608X-AP2-103LF | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 8SIP | 9770 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V243JV | RES ARRAY 2 RES 24K OHM 0606 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-1-101LF | RES ARRAY 7 RES 100 OHM 14SOIC | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC10A0122K0GPA | RES ARRAY 9 RES 22K OHM 10SIP | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-0768R1L | RES ARRAY 4 RES 68.1 OHM 2012 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP08A032K20GEJ | RES ARRAY 4 RES 2.2K OHM 8SIP | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-T02-333 | RES ARRAY 19 RES 33K OHM 20SOIC | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V913JV | RES ARRAY 2 RES 91K OHM 0606 | 953 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10932 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04280 | $0.0428 |
| 5000 | $0.04086 | $204.3 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.