Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC162-FR-07523KL |
| LIXINC Part # | YC162-FR-07523KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 523K OHM 0606 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC162-FR-07523KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC162-FR-07523KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC162 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 523k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0606, Convex |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.063" W (1.60mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| YC324-FK-0725K5L | RES ARRAY 4 RES 25.5K OHM 2012 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT5400AHMS8E-3#TRPBF | RES ARRAY 4 RES MULT OHM 8TSSOP | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-FR-07510RL | RES ARRAY 4 RES 510 OHM 1206 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0713R7L | RES ARRAY 2 RES 13.7 OHM 0606 | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC124-FR-07432RL | RES ARRAY 4 RES 432 OHM 0804 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741C083560JP | RES ARRAY 4 RES 56 OHM 0804 | 21816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-0775RL | RES ARRAY 4 RES 75 OHM 2012 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y4485V0559BA9R | RES NETWORK 2 RES MULT OHM 1610 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-34V120JV | RES ARRAY 2 RES 12 OHM 0606 | 5132 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-474J4LF | RES ARRAY 4 RES 470K OHM 1206 | 21480 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP06A0312K0GEJ | RES ARRAY 3 RES 12K OHM 6SIP | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 752083470GPTR7 | RES ARRAY 4 RES 47 OHM 8SRT | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF062PJ180CS | RES ARRAY 2 RES 18 OHM 0302 | 976 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10858 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01681 | $0.01681 |
| 5000 | $0.01562 | $78.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.