Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4306M-102-334 |
| LIXINC Part # | 4306M-102-334 |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 3 RES 330K OHM 6SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4306M-102-334 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4306M-102-334 |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4300M |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 330k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 3 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 6 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 400mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 6-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 6-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.584" L x 0.085" W (14.83mm x 2.16mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.250" (6.35mm) |
| ORNTV20025001T3 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-1-154 | RES ARRAY 7 RES 150K OHM 14SOIC | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-07162RL | RES ARRAY 4 RES 162 OHM 1206 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4604X-101-223LF | RES ARRAY 3 RES 22K OHM 4SIP | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4609X-101-106LF | RES ARRAY 8 RES 10M OHM 9SIP | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-120 | RES ARRAY 4 RES 12 OHM 8SIP | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-0760R4L | RES ARRAY 2 RES 60.4 OHM 0606 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT10-150J4LF | RES ARRAY 4 RES 15 OHM 0804 | 44248 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC358LJK-07390RL | RES ARRAY 8 RES 390 OHM 2512 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM2012B-103/503-PBVW10 | RES ARRAY 2 RES MULT OHM 0805 | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741C083682JP | RES ARRAY 4 RES 6.8K OHM 0804 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-076K34L | RES ARRAY 4 RES 6.34K OHM 1206 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306M-102-332LF | RES ARRAY 3 RES 3.3K OHM 6SIP | 825 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10896 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.49210 | $0.4921 |
| 2000 | $0.48100 | $962 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.