Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CAY16-4121F4LF |
| LIXINC Part # | CAY16-4121F4LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 4.12K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CAY16-4121F4LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CAY16-4121F4LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | CAY16 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 4.12k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| EXB-38V110JV | RES ARRAY 4 RES 11 OHM 1206 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07102KL | RES ARRAY 2 RES 102K OHM 0606 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA12E083330KJTR | RES ARRAY 4 RES 330K OHM 2012 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| VSSR1603181JUF | RES ARRAY 8 RES 180 OHM 16SSOP | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741X163102JP | RES ARRAY 8 RES 1K OHM 1506 | 4080 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767143393GP | RES ARRAY 7 RES 39K OHM 14SOIC | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-079K09L | RES ARRAY 2 RES 9.09K OHM 0606 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC10A01330RGEK | RES ARRAY 9 RES 330 OHM 10SIP | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768163182GPTR13 | RES ARRAY 8 RES 1.8K OHM 16SOIC | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V8V821JV | RES ARRAY 4 RES 820 OHM 1206 | 2005 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-FR-0763K4L | RES ARRAY 8 RES 63.4K OHM 1606 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC158TJR-0718RL | RES ARRAY 8 RES 18 OHM 1206 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 768163394GP | RES ARRAY 8 RES 390K OHM 16SOIC | 883 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10847 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02700 | $0.027 |
| 5000 | $0.02700 | $135 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.