Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4420P-T04-220 |
| LIXINC Part # | 4420P-T04-220 |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 10 RES 22 OHM 20SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4420P-T04-220 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4420P-T04-220 |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4400P |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 22 |
| uvumilivu: | ±1Ohm |
| idadi ya resistors: | 10 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 20 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 160mW |
| mgawo wa joto: | ±250ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 20-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 20-SOL |
| ukubwa / ukubwa: | 0.510" L x 0.295" W (12.95mm x 7.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.114" (2.90mm) |
| TC164-FR-0744K2L | RES ARRAY 4 RES 44.2K OHM 1206 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4814P-2-512 | RES ARRAY 13 RES 5.1K OHM 14SOIC | 961 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-684 | RES ARRAY 4 RES 680K OHM 8SIP | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766163821GP | RES ARRAY 8 RES 820 OHM 16SOIC | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-FR-0714K3L | RES ARRAY 4 RES 14.3K OHM 0804 | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-18V105JX | RES ARRAY 4 RES 1M OHM 0502 | 18123 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-E10C222J | RES ARRAY 8 RES 2.2K OHM 1608 | 5354 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-2HV911JV | RES ARRAY 8 RES 910 OHM 1506 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-0743KL | RES ARRAY 4 RES 43K OHM 2012 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-079K1L | RES ARRAY 4 RES 9.1K OHM 1206 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308M-102-512 | RES ARRAY 4 RES 5.1K OHM 8SIP | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DJT110R | RES ARRAY 4 RES 110 OHM 1206 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-3-361/781 | RES NTWRK 28 RES MULT OHM 16DIP | 960 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10872 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.73150 | $0.7315 |
| 2000 | $0.70125 | $1402.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.