Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 4309R-101-221LF |
| LIXINC Part # | 4309R-101-221LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 8 RES 220 OHM 9SIP |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 4309R-101-221LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 4309R-101-221LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | 4300R |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 220 |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 8 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | 50ppm/°C |
| idadi ya pini: | 9 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 200mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Through Hole |
| kifurushi / kesi: | 9-SIP |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 9-SIP |
| ukubwa / ukubwa: | 0.884" L x 0.085" W (22.45mm x 2.16mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.195" (4.95mm) |
| EXB-V8V911JV | RES ARRAY 4 RES 910 OHM 1206 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T02-564LF | RES ARRAY 15 RES 560K OHM 16SOIC | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC124-JR-071K6L | RES ARRAY 4 RES 1.6K OHM 0804 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4820P-1-101 | RES ARRAY 10 RES 100 OHM 20SOIC | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA06P0839K10JTA | RES ARRAY 4 RES 9.1K OHM 1206 | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC10A032K20GEK | RES ARRAY 5 RES 2.2K OHM 10SIP | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-073K74L | RES ARRAY 4 RES 3.74K OHM 1206 | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY16-750J4LF | RES ARRAY 4 RES 75 OHM 1206 | 41920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4416P-T01-122 | RES ARRAY 8 RES 1.2K OHM 16SOIC | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNV20022002TS | RES NETWORK 5 RES 20K OHM 8SOIC | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-28V301JX | RES ARRAY 4 RES 300 OHM 0804 | 23194 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-07110KL | RES ARRAY 4 RES 110K OHM 1206 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4114R-1-562 | RES ARRAY 7 RES 5.6K OHM 14DIP | 980 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10828 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.63840 | $0.6384 |
| 2002 | $0.46800 | $936.936 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.