Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 767143333GP |
| LIXINC Part # | 767143333GP |
| Mtengenezaji | CTS Corporation |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 7 RES 33K OHM 14SOIC |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 767143333GP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 767143333GP |
| Chapa: | CTS Corporation |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | CTS Corporation |
| mfululizo: | 767 |
| kifurushi: | Tube |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 33k |
| uvumilivu: | ±2% |
| idadi ya resistors: | 7 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 14 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 200mW |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 14-SOIC (0.220", 5.59mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.390" L x 0.220" W (9.91mm x 5.59mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.093" (2.36mm) |
| 4310R-102-102LF | RES ARRAY 5 RES 1K OHM 10SIP | 1414 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 742C1631003FP | RES ARRAY 8 RES 100K OHM 2506 | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-07430RL | RES ARRAY 4 RES 430 OHM 2012 | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRA12E083330RJTR | RES ARRAY 4 RES 330 OHM 2012 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767141122GP | RES ARRAY 13 RES 1.2K OHM 14SOIC | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RF062PJ201CS | RESISTOR ARRAY FLAT TERMINAL 0 | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y4485V0001QT9L | RES NETWORK 2 RES 10K OHM 1610 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CN34J914CT | RESARRAY0603X4 5% 910K OHM | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC04A01100KFPA | RES ARRAY 3 RES 100K OHM 4SIP | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306R-102-824 | RES ARRAY 3 RES 820K OHM 6SIP | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC248-JR-0782KL | RES ARRAY 8 RES 82K OHM 1606 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC358TJK-0722KL | RES ARRAY 8 RES 22K OHM 2512 | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07768RL | RES ARRAY 2 RES 768 OHM 0606 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10861 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.10390 | $1.1039 |
| 1008 | $0.95127 | $958.88016 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.