Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AF164-FR-07511KL |
| LIXINC Part # | AF164-FR-07511KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 511K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AF164-FR-07511KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AF164-FR-07511KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AF164 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 511k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±250ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| 767161391GPTR13 | RES ARRAY 15 RES 390 OHM 16SOIC | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-682J8LF | RES ARRAY 8 RES 6.8K OHM 2506 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MDP16032K00GE04 | RES ARRAY 8 RES 2K OHM 16DIP | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 741X043223JP | RES ARRAY 2 RES 22K OHM 0404 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY10A-222J4LF | RESARRAYA 4X0402 2K2 5% 63MW CON | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT3K60 | RES ARRAY 4 RES 3.6K OHM 0804 | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0725K5L | RES ARRAY 4 RES 25.5K OHM 1206 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-102-511 | RES ARRAY 5 RES 510 OHM 10SIP | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-4991F4LF | RES ARRAY 4 RES 4.99K OHM 1206 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4611X-101-272LF | RES ARRAY 10 RES 2.7K OHM 11SIP | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-102-203LF | RES ARRAY 4 RES 20K OHM 8SIP | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 766161220GPTR7 | RES ARRAY 15 RES 22 OHM 16SOIC | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF164DJT16R0 | RES ARRAY 4 RES 16 OHM 1206 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10864 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06234 | $0.06234 |
| 5000 | $0.05951 | $297.55 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.