Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | YC162-FR-0723R7L |
| LIXINC Part # | YC162-FR-0723R7L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 2 RES 23.7 OHM 0606 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | YC162-FR-0723R7L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | YC162-FR-0723R7L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | YC162 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 23.7 |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 2 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 4 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0606, Convex |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.063" W (1.60mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| RAVF104DJT6K80 | RES ARRAY 4 RES 6.8K OHM 0804 | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-JR-07390KL | RES ARRAY 2 RES 390K OHM 0606 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-F6V682G | RES ARRAY 3 RES 6.8K OHM 6SIP | 7073 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-0729K4L | RES ARRAY 4 RES 29.4K OHM 1206 | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T02-105 | RES ARRAY 15 RES 1M OHM 16SOIC | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-076K34L | RES ARRAY 2 RES 6.34K OHM 0606 | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DFNA2002CT1 | RES ARRAY 4 RES 20K OHM 8VDFN | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SOMC1603220KGEA | RES ARRAY 8 RES 220K OHM 16SOIC | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767143331GP | RES ARRAY 7 RES 330 OHM 14SOIC | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-075K11L | RES ARRAY 2 RES 5.11K OHM 0606 | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTA2001FT1 | RES ARRAY 4 RES 2K OHM 8SOIC | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC122-FR-07105RL | RES ARRAY 2 RES 105 OHM 0404 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNV25025002T1 | RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC | 872 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10922 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01681 | $0.01681 |
| 5000 | $0.01562 | $78.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.