Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TC124-FR-0743KL |
| LIXINC Part # | TC124-FR-0743KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 43K OHM 0804 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TC124-FR-0743KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TC124-FR-0743KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | TC124 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 43k |
| uvumilivu: | ±1% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | DDRAM, SDRAM |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 0804, Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| MDP160120K0GE04 | RES ARRAY 15 RES 20K OHM 16DIP | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAT16-300J4LF | RES ARRAY 4 RES 30 OHM 1206 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-Q16P154J | RES ARRAY 15 RES 150K OHM 1506 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-T01-220 | RES ARRAY 10 RES 22 OHM 20SOIC | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-T02-203LF | RES ARRAY 15 RES 20K OHM 16SOIC | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LT5400ACMS8E-5#PBF | RES ARRAY 4 RES 1M OHM 8TSSOP | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-0754R9L | RES ARRAY 4 RES 54.9 OHM 1206 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ORNTA1002BT1 | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 8SOIC | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MNR12ERAPJ222 | RES ARRAY 2 RES 2.2K OHM 0606 | 2793 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y4485V0059BT0R | RES NETWORK 2 RES 2K OHM 1610 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-FR-07453RL | RES ARRAY 2 RES 453 OHM 0606 | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-071K2L | RES ARRAY 4 RES 1.2K OHM 2012 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4308R-101-560LF | RES ARRAY 7 RES 56 OHM 8SIP | 870 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10926 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02974 | $0.02974 |
| 10000 | $0.01276 | $127.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.