Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | EXB-Q16P472J |
| LIXINC Part # | EXB-Q16P472J |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 15 RES 4.7K OHM 1506 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | EXB-Q16P472J Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | EXB-Q16P472J |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | EXB |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Bussed |
| upinzani (ohms): | 4.7k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 15 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 16 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 25mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1506, Convex, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1506 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.150" L x 0.063" W (3.80mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| YC162-JR-07300RL | RES ARRAY 2 RES 300 OHM 0606 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4420P-2-820 | RES ARRAY 19 RES 82 OHM 20SOIC | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MSP10A011K00GEJ | RES ARRAY 9 RES 1K OHM 10SIP | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07787KL | RES ARRAY 4 RES 787K OHM 2012 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY06-270J2AS | RES ARR 2 RES 27 OHM 0302 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC164-JR-07470KL | RES ARRAY 4 RES 470K OHM 1206 | 1748 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4816P-1-561LF | RES ARRAY 8 RES 560 OHM 16SOIC | 4601 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SOMC1401470RGEA | RES ARRAY 13 RES 470 OHM 14SOIC | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF164-FR-073K83L | RES ARRAY 4 RES 3.83K OHM 1206 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4116R-1-102 | RES ARRAY 8 RES 1K OHM 16DIP | 2097 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4608X-102-272LF | RES ARRAY 4 RES 2.7K OHM 8SIP | 1240 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CAY10-391J4LF | RES ARRAY 4 RES 390 OHM 0804 | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC164-FR-074K22L | RES ARRAY 4 RES 4.22K OHM 1206 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10831 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.60000 | $0.6 |
| 5000 | $0.18447 | $922.35 |
| 10000 | $0.17809 | $1780.9 |
| 25000 | $0.17383 | $4345.75 |
| 50000 | $0.17283 | $8641.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.