Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CAT16-103J4LF |
| LIXINC Part # | CAT16-103J4LF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › safu/vipinzani vya mitandao |
| Maelezo | RES ARRAY 4 RES 10K OHM 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CAT16-103J4LF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CAT16-103J4LF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | safu/vipinzani vya mitandao |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | CAT16 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya mzunguko: | Isolated |
| upinzani (ohms): | 10k |
| uvumilivu: | ±5% |
| idadi ya resistors: | 4 |
| uwiano wa kulinganisha wa resistor: | - |
| resistor-ratio-drift: | - |
| idadi ya pini: | 8 |
| nguvu kwa kila kipengele: | 62.5mW |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| maombi: | - |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric), Concave, Long Side Terminals |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.061" W (3.20mm x 1.55mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| MDP1403100KFE04 | RES ARRAY 7 RES 100K OHM 14DIP | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-N8V431JX | RES ARRAY 4 RES 430 OHM 0804 | 26051 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NOMCT16031002DT1 | RES ARRAY 8 RES 10K OHM 16SOIC | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4607X-101-682LF | RES ARRAY 6 RES 6.8K OHM 7SIP | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4306M-102-393LF | RES ARRAY 3 RES 39K OHM 6SIP | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSC06A0127K0GPA | RES ARRAY 5 RES 27K OHM 6SIP | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-FK-07158KL | RES ARRAY 4 RES 158K OHM 2012 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 767163100GP | RES ARRAY 8 RES 10 OHM 16SOIC | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC324-JK-0724RL | RES ARRAY 4 RES 24 OHM 2012 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| YC162-JR-07110KL | RES ARRAY 2 RES 110K OHM 0606 | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RAVF104DJT30K0 | RES ARRAY 4 RES 30K OHM 0804 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4310R-R2R-104 | RES NTWRK 16 RES MULT OHM 10SIP | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| EXB-V4V472JV | RES ARRAY 2 RES 4.7K OHM 0606 | 35228 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 48350 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 5000 | $0.00779 | $38.95 |
| 10000 | $0.00677 | $67.7 |
| 25000 | $0.00595 | $148.75 |
| 50000 | $0.00545 | $272.5 |
| 125000 | $0.00534 | $667.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.